ha_tw/bible/other/submit.md

1.1 KiB

sadaukar da kai, ana sadaukar da kai, an sadaukar da kai, miƙa kai, cikin sadaukar da kai

Ma'ana

"Sadaukar da kai" da ma tana nufin sa wani ƙarƙashi ikon shugabancin wani.

  • Littafi Mai Tsarki ya gayawa masu bada gaskiya ga Yesu su yi biyayya ga Allah da kuma sauran ikoki a rayuwarsu.
  • Umarnin "sadaukar ga kai da juna" na nufin a iya yarda da gyara cikin nadama a kuma mai da hankali ga buƙatun waɗansu fiye da buƙatar kanmu.
  • A "rayu cikin sadaukar da kai ga wani" na nufin sa wani ƙarƙashin ikon wani abu ko wani.

Shawarwarin Fassara:

  • Umarnin "sadaukar da kai" za a iya fassara shi da "sa kanka ƙarƙashin ikon" ko "bin shugabancin" ko "girmamawa cikin tawali'u da darajantawa."
  • Kalmar "sadaukar da kai" akan iya fassara ta da "biyayya" ko" bin iko."
  • Kalmar "ku zauna cikin sadaukar da kai ga" za'a iya fassara shi da " zama da biyayya ga" ko "sa wani a ƙarƙashin ikon wani."
  • Kalmar "zama da sadaukar da kai" za a iya fassara shi da "yarda da iko."

(Hakanan duba: mai bin)

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • 1 Korintiyawa 14:34-36
  • 1 Bitrus 03:01
  • Ibraniyawa 13:15-17
  • Luka 10:20