ha_tw/bible/other/lute.md

781 B

garaya mai ƙoƙo, gara, garayu

Ma'ana

garaya da garayu wasu ababen waƙane masu tsarkiyu da Isra'ilawa suka yi amfani da su su yiwa Allah sujada.

  • Ita garaya tayi kama da ɗan ƙaramin molo, tana da tsarkiyoyi da suka bi ta kan fuskarta.
  • Garaya mai ƙoƙo tana kama da gita ta zamani, da wani ɗan akwatin katako da dogon wuya da tsarkiya ta bi kai.
  • Idan za a kaɗa garaya, za a danne wasu igiyoyi da yatsun hannu guda sa'an nan a kaɗa igiyoyin da yatsun ɗaya hannun.
  • Da garaya da molo ana kaɗa su ta wurin ja da danna tsarkiyoyinsu.
  • Yawan tsarkiyoyin sun bambanta, amma Tsohon Alƙawari musamman ya yi magana a kan kayan kiɗi masu tsarkiyoyi goma.

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • 1 Sarakuna 10:11-12
  • 1 Sama'ila 10:5-6
  • 2 Tarihi 05:11-12