ha_tw/bible/other/caughtup.md

870 B

ɗauka sama, ɗauka sama da, cinma wani

Ma'ana

Wannan furci "ɗauka sama" yawancin lokaci ana ambaton yadda Allah ke ɗaukar mutum zuwa sama farat ɗaya, ta hanyar ban mamaki.

  • Wannan furci "tarar da" ana nufin cinma wani mutum bayan zafin gudu domin a tarar da shi. Wata kalma mai ma'ana haka ita ce "tarar da."
  • Manzo Bulus yayi magana yadda aka "ɗauke shi" zuwa sama ta uku. Za a iya fasara wannan haka "ɗauka sama."
  • Bulus ya ce sa'ad da Yesu zai komo, za a "ɗauke Kristoci sama" gaba ɗaya mu sadu da shi a sararin sama.
  • Wannan furcin "zunubaina sun kamo ni" za a iya ba shi ma'ana haka "ina karɓar sakamakon zunubaina" ko "domin zunubaina nake shan wahala" ko "zunubaina suna sani cikin wahala."

(Hakanan duba: al'ajibi, shan kai, wahala, matsala)

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • 2 Korintiyawa 12:1-2
  • Ayyukan Manzanni 08:39-40