ha_tw/bible/other/bookoflife.md

785 B
Raw Permalink Blame History

Littafin Rai

Ma'ana

Wannan furci "Littafin Rai" ana ambatar inda Allah ya rubuta sunayen dukkan waɗanda ya fansa ya kuma basu rai madawwami.

  • Wahayin Yahaya ya ambaci wannan littafi ya ce "Littafin Ɗan Rago na Rai." Za a iya fassara shi haka "littafin rai na Yesu, Ɗan Ragon Allah." Hadayar Yesu akan gicciye ya biya hakin zunuban mutane domin mu sami rai madawwami ta wurin bangaskiya a cikinsa.
  • Wannan kalma "littafi" zai iya zama da ma'ana haka "naɗaɗɗen littafi" ko "wasiƙa" ko "rubutu" ko ƙaiyadaddar takarda," Zai iya yiwuwa hakanan ko a misalce.

(Hakanan duba: madawwami, ɗan rago, rai, hadaya, naɗaɗɗen littafi)

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • Filibiyawa 04:03
  • Zabura 069:28-29
  • Wahayin Yahaya 03:5-6
  • Wahayin Yahaya 20:11-12