ha_tw/bible/other/barren.md

657 B
Raw Permalink Blame History

Bakarariya, bushewa

Ma'ana

Idan wata "bakarariya" ce ana nufin bata haihuwa kuma bata 'ya'ya.

  • Ƙasar da take bakarariya bata iya fitar da tsire-tsire.
  • Matar dake bakarariya itace wadda bata iya ɗaukar ciki ko ta haifi yaro.

Shawarwarin Fassara:

  • Sa'ad da aka fassara ƙasa da kalmar nan "bakarariya" za a iya fassara ta da ta zama "marar taki" ko "marar 'ya'ya" ko "marar shuki."
  • Idan ana faɗi game da bakarariyar mace, za a iya yin fassara haka "marar ɗa" ko "bata iya haihuwar 'ya'ya" ko "bata iya ɗaukar cikin yaro."

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • 1 Sama'ila 02:5
  • Galatiyawa 04:27
  • Farawa 11:30
  • Ayuba 03:07