ha_tw/bible/other/assign.md

859 B

a bada aiki, an sanya

Ma'ana

Wannan kalma "a bada aiki" ko "an sa" manufar shi ne zaɓen wani domin ya aikata wata hidima musamman.

  • Annabi Sama'ila ya yi annabci cewa Sarki Saul zai "sa" samarin Isra'ila su yi bauta cikin sojoji.
  • Musa ya "ba" kowanne ɗaya daga cikin kabilar Isra'ila yankin ƙasar Kan'ana domin su zauna a cikinta.
  • A ƙarƙashin shari'ar Tsohon Alƙawari, wasu kabilun Isra'ila an sanya su su zama firistoci, masu zane, mawaƙa da magina.
  • Ya danganta ga nassin "sa wa" za a iya fassara shi a ce "bada" ko "zaɓa" ko "a zaɓa domin aikin."
  • Wannan kalma "an sanya" zai iya zama "zaɓaɓɓe" ko "an sa shi aiki."

(Hakanan duba: zaɓa, Sama'ila, Saul (Tsohon Alƙawari))

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • 1 Tarihi 06:48
  • Daniyel 12:13
  • Irmiya 43:11
  • Yoshuwa 18:02
  • Littafin Lissafi 04:27-28
  • Zabura 078:55