ha_tw/bible/names/leah.md

661 B
Raw Permalink Blame History

Liya

Gaskiya

Liya na ɗaya daga cikin matan Yakubu. Ita ce mahaifiyar goma daga cikin 'ya'ya maza na Yakubu kuma zuriyarsu sune goma daga cikin kabilu sha biyu na Isra'ila.

  • Mahaifin Liya shi ne Laban, wanda kuma shi ɗan'uwan Rebeka ne mahaifiyar Yakubu.
  • Yakubu bai ƙaunaci Liya ba kamar yadda ya ƙaunaci ɗaya matar tasa, Rahila, amma Allah ya albarkaci Liya a yalwace ta wurin ba ta 'ya'ya da yawa.
  • Ɗan Liya Yahuda shi ne kakan Sarki Dauda da Yesu.

(Hakanan duba: Yakubu, Yahuda, Laban, Rahila, Rebeka, kabilu sha biyu na Isra'ila)

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • Farawa 29:17
  • Farawa 29:28
  • Farawa 31:06
  • Rut 04:11