ha_tw/bible/kt/pastor.md

741 B

pasto, pastoci

Ma'ana

Wannan kalma "pasto" ɗaya take da "makiyayi". Sunan matsayi ne da ake naɗa wa mutumin da shi ne shugaban addini na ƙungiyar masu bada gaskiya.

  • A cikin dukkan juyin Turanci na Littafi Mai Tsarki, an ambaci "pasto" sau ɗaya tak ne, a cikin Littafin Afisawa. Kalma guda ce an kuma fassarata "makiyayi" a wurin.
  • A wasu yaren, kalmar nan "pasto" ɗaya take da kalmar nan "makiyayi."

Shawarwarin Fassara:

  • Zai fi kyau a fassara wannan kalma haka "makiyayi" a harshen masu juyi.
  • Wasu hanyoyin fassara wannan magana zai haɗa da waɗannan maganganu "shugaban ruhaniya" ko "makiyayin Kiristoci shugaba."

(Hakanan duba: makiyayi, tumaki)

Wuraren da ake samunsa a Littafi Mai Tsarki:

  • Afisawa 04:11-13