ha_tn/mrk/10/07.md

711 B

Saboda wannan dalili ... jiki ɗaya

Yesu ya cigaba da ruwaito da abin da Allah ya faɗa a cikin littafin Farawa.

Saboda wannan dalili

"Saboda haka" ko "saboda wannan"

ya mannewa matarsa

"haɗuwa da mata tasa"

sun zama jiki ɗaya, ba biyu ba

Wannan na misalta ɗayantakan su a matsayin miji da mata. AT: "mutane biyun suna kamar mutum ɗaya" ko "yanzu kam su ba biyu bane amma tare sun zama jiki ɗaya" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-metaphor)

Saboda haka abinda Allah ya haɗa kada mutum ya raba

Maganan nan "abin da Allah ya haɗa" na nufin masu aure. AT: "Saboda haka, dashike Allah ya haɗa miji da mace, to, kada wani ya raba" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-explicit)