ha_tn/jhn/14/18.md

694 B

barku ku kaɗai ba

Anan yesu ya na nufin cewa ba zai bar almajiran shi kaɗai ba tare da wadda zai kula da su ba. AT: "barku kaɗai ba tare da wadda zai kula da ku"(Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-explicit)

duniya

A nan "duniya" magana ne da ya na wakilcin mutane da ba na Allah ba. AT: "marasa bi" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-metonymy)

zaku san cewa ina cikin Ubana

Allah Uba da Yesu sun zauna kamar mutum ɗaya. AT: "za ku san cewa Ubana da Ni ɗaya ne kamar mutum ɗaya"

Ubana

Wannan muhimmin lakabi ne wa Allah. (Dubi: rc://*/ta/man/translate/guidelines-sonofgodprinciples)

kuna ciki na, ni ma ina cikin ku

"Ni da Ku muna nan kamar mutum ɗaya"