ha_tn/jer/22/27.md

770 B

Game da ƙasar nan da suke so su koma

Wannan yana nufin ƙasar Yahuda.

Wannan ita ce tukunyar da aka rena aka kuma farfasa?

Ana maganar Yehoiachin a matsayin tukunya wacce sam ba ta da daraja kuma ba ta son kowa. Tambayoyin sun jaddada cewa bashi da daraja ko abokai. AT: "Yehoiachin bashi da amfani kamar fashewar jirgi kuma babu wanda ke farin ciki da shi." (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-rquestion)

Me yasa suka jefar da shi waje da shi da zuriyarsa, kuma suka zubar da su cikin ƙasar da ba su santa ba?

Wannan tambayar ta magana tana bayyana abin da zai faru da Yehoiachin mara amfani. AT: "Saboda haka abokan gaba za su cire Yehoiachin da danginsa daga ƙasar kuma su kai su baƙon ƙasar." (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-rquestion)