ha_tn/isa/10/15.md

1.1 KiB

Sai kace sanda zata iya ɗaga mai ɗaukar ta, ko kuma kulkin katako zai ɗaga mutum

Waɗannan jimlolin suna nufin abu ɗaya kuma ana amfani dasu don ƙarfafa ma'anar tambayoyin guda biyu da ke gabanta. Ana iya fassara wannan azaman sabuwar jumla. AT: "Kuma sanda ko sanda ba za su iya daga mutumin da ya dauke ta ba" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-parallelism)

Domin haka Yahweh mai runduna zai aiko da ramewa cikin jarumawansa

Babu tabbacin ko Yahweh ko Ishaya suna magana. Ana iya sake amfani da wannan ta yadda za a nuna kalmar 'ramewa' a matsayin kalmar aikatau ta yi rauni. AT: "Saboda haka ni, Ubangiji Yahweh Mai Runduna, zan sa sojoji masu ƙarfi na sarki su zama marasa ƙarfi" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-abstractnouns)

ƙarƙashin ɗaukakarsa kuma za a kunna ƙonewa kamar wuta

Yahweh yana kwatanta hukuncinsa da wuta. Wannan yana nanata cewa hukuncinsa zai lalata ɗaukaka da girman mulkin Asiriya. AT: "Zan lalata girmansa kamar ina kunna wuta don kona duk abin da yake alfahari da shi" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-simile)