ha_tn/isa/07/03.md

587 B

Shiya Yashub

Masu fassarawa na iya ƙara ƙarin alamar ƙwallon kafa da ke cewa, "Sunan Shiya Yashub na nufin "sauran za su dawo." Ma'anar na iya ba Ahaz fata. (Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-names)

a ƙarshen kwararon babban wurin da aka datse ruwa,

"inda ruwan yake malala daga cikin ramin kuma ya shiga tafkin na sama" (Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-unknown)

kada ka ji tsoro ko ka razana

Kalmomin "tsoro" da "tsoratarwa" ma'anarsu ɗaya kuma ana iya fassara su azaman kalma ɗaya. AT: "tsoro" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-doublet)