ha_tn/exo/12/17.md

800 B

ƙungiyar mayaka da ƙungiyar mayaka

Wannan kalmar na nufin runduna sojoji ko kuma sojoji masu yawa. Duba yadda aka juya wannan a 12:5.

maraice

Wato da yamma kenan bayan faduwar rana amma dai da sauran haske.

kawana ta gomasha huɗu na watan farko

Wannan ne wata na farko a kalandar Yahudawa. Kwana ta gomasha haɗun yana kusa ne da farkon watan huɗu a kalandar Yammaci. (Dubi: [[rc:///ta/man/translate/translate-hebrewmonths]] and [[rc:///ta/man/translate/translate-ordinal]])

kwanan ta ashirin da ɗaya ga wata

rana ta farko na wata- "kwana ta farko ga watan farko." Wato kusa da tsakar watan huɗu a kalandar yammaci. (Dubi: [[rc:///ta/man/translate/translate-hebrewmonths]] and [[rc:///ta/man/translate/translate-ordinal]] and rc://*/ta/man/translate/figs-ellipsis)