ha_tn/exo/04/21.md

906 B

taurara zuciyarsa

A nan "zuciya" na nufin Fir'auna. Anan maganar taurin kansa ne kamar zuciyarsa ne ya taurara. AT: "sa Fir'auna yă taurara" (Dubi: [[rc:///ta/man/translate/figs-synecdoche]] and [[rc:///ta/man/translate/figs-metaphor]])

Isra'ila ɗa na ne

Kalmar nan "Isra'ila" anan na nufin dukkan jama'ar Isra'ila. AT: "Jama'ar Isra'ila dukka 'ya'ya na ne" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-metonymy)

ɗa na ne, ɗan fari na

A nan ana maganar jama'ar Isra'ila ne kamar su 'ya'yan fãri ne masu sa farin ciki da fahariya. AT: "suna kamar ɗa na na fãri ne" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-metaphor)

ka ki ka barshi yă tafi

"Kalmar nan "shi" na nufin jama'ar Isra'ila a matsayin ɗan Allah. AT: "ka ki ka bar ɗa na yă tafi" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-metonymy)

haƙika zan kashe ɗan fãrinka

Kalmar nan "ɗa" anan na nufin ainihin ɗan Fir'auna.