ha_tn/deu/06/03.md

580 B

Muhimmin Bayani:

Musa ya cigaba da gaya wa mutanen Isra'ila maganar Yahweh kamar Isra'ilawan mutum ɗaya ne. (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-you)

ku saurare su

A nan "saurara" na nufin biyayya, kuma "su" na nufin dokokin Yahweh. AT: "Sauraru dokoki Yahweh, matsyai, da umurnin" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-explicit)

ku kiyaye

"yi biyayya da su"

ƙasa mai gudu da madara da zuma

Wannan ƙarin magana ne. AT: "ƙasar da madara mai yawa da zuma ke zuba" ko "ƙasar da na da kyau wa tumaki da noma" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-idiom)