ha_tn/deu/01/25.md

550 B

Muhimmin Bayani:

Musa ya cigaba da tuna wa mutanen Isra'ila game da abin da yan Isra'ilawa suka yi a zamanin da ta wuce.

Sun ɗauko

"Mazaje goma sha biyun suka ɗauki"

ɗauko daga cikin amfanin ƙasar a hannuwansu

"ɗauki wasu amfanin ƙasar"

kawo mana labari suka ce

Mai maganan na magana kamar "labari" abu ne na jiki da ana iya gani, wadda wani na iya kawowa. AT: "gaya mana" (Dubi: rc://*/ta/man/translate/figs-metaphor)

ce, 'Ƙasa mai kyau ne Allahnmu zai ba mu.'

AT: "cewa ƙasa da Yahweh Allahnmu zai ba mu na da kyau"