ha_tn/1sa/27/05.md

972 B

Idan na sami tagomashi a idanunka

Anan idanu suna wakiltar gani, kuma gani yana wakiltar tunani ko hukunci. Duba yadda kuka fassara wannan a cikin 1 Sama'ila 20:3. AT: "Idan na faranta muku" ko "Idan kun ɗauke ni da kyau" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-metaphor)

bari su bani wuri cikin ɗaya

Tunda Akish shine wanda zai "ba," wannan yana magana ta "Ina roƙon ka, ba ni wuri." (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-metonymy)

daga cikin biranen ƙasar

"ɗayan garuruwan da ke waje" ko "ɗaya daga cikin garuruwan da ke bayan birni"

don me bawanka za shi zauna cikin masarauta tare dakai?

Ana iya fassara wannan tambayar a matsayin sanarwa. AT: "Ba na bukatar zama tare da ku a cikin birni tare da ku." ko "Ban isa in zauna anan tare da ku a cikin birin masarauta ba." (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-rquestion)

Ziklag

Wannan sunan birni ne a kudu maso yamma na yankin Yahuda. (Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-names)