ha_tn/1sa/21/10.md

742 B

Ba wannan ba ne Dauda, sarkin ƙasar?

Suna iya yin karin magana lokacin da suka ce Dauda shine sarkin ƙasar. Sun yi amfani da wannan tambayar don nuna cewa Dauda babban maƙiyi ne kuma Akish bai kamata ya bar shi ya zauna a wurin ba. AT: "Kun san wannan David ne, wanda yake da haɗari kamar sarkin ƙasar" (Duba: [[rc:///ta/man/translate/figs-hyperbole]] da [[rc:///ta/man/translate/figs-rquestion]] da rc://*/ta/man/translate/figs-explicit)

Ba sun yi waƙa da rawa ga juna dominsa ba, 'Saul ... dubbai goma?'

Ana iya fassara wannan tambayar a matsayin sanarwa. AT: "Kun san cewa lokacin da mutanen ƙasar ke rawa, suna waƙa ga juna game da shi, 'Saul ... dubbai goma?' (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-rquestion)