ha_tn/1ki/14/23.md

808 B

gama su ma sun gina

Kalmar "suma" anan ta na nufin 'ya'yan Yahuda.

gina wa kansu

"sun gina domin amfanin su" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-rpronouns)

a kan kowanne tudu mai tsawo da ƙarƙashin kowanne koren itace.

Wannan za iya zama fifitawa da yake nuna akwai wurare da yawa na sujada ga allolin ƙarya a dukkan ƙasar. AT: " a kan kowanne tudu mai tsawo da ƙarƙashin kowanne koren itace" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-hyperbole)

karuwan tsafi

(karuwan addini) ko "karuwai mazaje." Wannan na nufin mazaje karuwai waɗanda suka ba da kansu ga bautar gumaka.

Suka yi abubuwan bankyama kamar al'ummai da

A nan "al'ummai" na wakiltar mutane na wancan wurin. AT: "dukkan abin ban ƙyama da mutanen suka yi, waɗanda" (Duba: rc://*/ta/man/translate/figs-metonymy)