ha_tn/1ki/04/18.md

713 B

Muhimmin Bayani:

jeren sunayen jami'an Suaiman ya ci gaba da wurin da aka damƙa masu.

Shimei ... Ela ... Geber ... Yuri ... Sihon ... Og

sunan mazaje (Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-names)

Benyamin

ƙasar gãdoaka bata suna na wani daga cikin 'ya'yan Isra'ila (Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-names)

Giliyad ... Bashan

sunan wani ɓangaren ƙasa ( Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-names)

ƙasar Sihon

"ƙasar da tun shekarun farko take ta Sihon"

Amoriyawa

sunan ƙungiyar mutane (Duba: rc://*/ta/man/translate/translate-names)

a cikin ƙasar

Anan "ƙasar" na nufin ƙasar Yahuza; jami'ai da suka wuce sun zauna a wurare da yawa na Isra'ila.