ha_gen_tn_l3/44/27.txt

22 lines
1.8 KiB
Plaintext

[
{
"title": "Madadin Zance",
"body": "Faɗin matakin uku wanda ya fara a aya ta 27 yana ci gaba. Yahuda ya ci gaba da ba da labarins ta Yosef."
},
{
"title": "Tabbas an yage shi gutsu-gutsu",
"body": "Ana iya bayyana wannan a cikin tsari mai aiki. AT: \"Dabba na daji ya tsage shi\" (Duba: figs_activepassive)"
},
{
"title": "Mahadin Zance:",
"body": "Bayanin matakin uku wanda ya fara a aya ta 27 ya ƙare anan."
},
{
"title": "Yanzu idan kuka sake ɗauke wannan daga gare ni, kuma bala'i ya zo masa, zaku gangarar da furfurata da baƙinciki zuwa Lahira",
"body": "Faɗin matakin uku wanda ya fara da kalmomin \"Bawanka ... ya ce mana,\" Kun san ...\nsonsa twoa biyu \"a cikin aya ta 27 kuma ya ci gaba da kalmomin \"sai na ce, Tabbas ... tunda\" a cikin aya ta 28 ta ƙare a nan. Wataƙila kuna buƙatar canza ɗaya ko fiye da waɗannan matakan zuwa abubuwan da ba kai tsaye ba. AT: \"Ga abin da bawanka mahaifina ya ce mana:\" Kun dai san matata ta haifa mini 'ya'ya biyu. Wani daga cikinsu ya fita daga wurina sai na ce hakika ya tsage, kuma ban gan shi ba tun yanzu. Yanzu idan kai ma ka ɗauke wannan guda ɗaya daga wurina, har wata cuta ta same shi, za ka saukar da gashina da baƙin ciki zuwa cikin Sheol.\" ko kuma \"Bawanka mahaifina ya gaya mana cewa mun san cewa matarsa ta haifa masa 'ya'ya maza guda biyu. Ɗaya daga cikinsu ya fita daga gare shi, sai ya ce lalle wannan ɗan an ragargaza shi, kuma bai gan shi ba tun daga can sai ya ce idan har muka ɗauke wannan ɗin daga wurinsa, kuma wata masifa ta same shi, za mu zai saukar da launin toka da baqin ciki zuwa lahira.\" (Duba: figs_quotesinquotes da figs_quotations)"
},
{
"title": "da furfurata",
"body": "Wannan yana wakiltar Yakubu kuma yana jaddada tsufarsa. AT: \"ni, dattijo\" (Duba: figs_synecdoche)"
}
]