ha_2sa_tn_l3/07/01.txt

18 lines
1.0 KiB
Plaintext

[
{
"title": "Ya zamana",
"body": "Ana amfani da wannan jumlar a nan don alamar farkon sabon ɓangaren labarin. Idan\nyarenku yana da hanyar yin wannan, kuna iya la'akari da amfani da shi anan."
},
{
"title": "ya bashi hutu daga dukkan maƙiyansa kewaye",
"body": "\"bashi hutu daga duk makiyansa da ke kewaye da shi.\" Anan \"hutawa\" suna ne na\nƙarshe. AT: \"ya sa ƙungiyoyin mutane makiya suka daina kai wa Isra'ila hari\" (Duba: figs_abstractnouns)"
},
{
"title": "ina zaune cikin gidan sida",
"body": "Sida wani nau'in itace ne wanda aka san shi da ƙarfinsa. Idan kuna da kwatankwacin irin bishiyar a al'adunku, zaku iya amfani da wannan sunan, in ba haka ba zaku iya sake amfani da wannan. AT: \"Ina zaune a cikin gida mai ƙarfi, madawwami\" (Duba: figs_explicit)"
},
{
"title": "akwatin Yahweh yana zaune a cikin tsakiyar rumfa",
"body": "Rumfar gidaje ne na ɗan lokaci. Idan baku da tanti a cikin al'adunku, zaku iya kalman\nwannan daban. AT: \"akwatin alkawarin Allah yana zaune a wani wuri na ɗan lokaci\" (Duba: figs_explicit)"
}
]