rachelua_ha_isa_tn_l3/11/06.txt

18 lines
1.2 KiB
Plaintext

[
{
"title": "Muhimmin Bayani:",
"body": "Ishaya ya bayyana yadda duniya zata kasance lokacin da sarki yake sarauta. Za a sami\ncikakken zaman lafiya a duniya. Ana nuna wannan ta hanyar zaman lafiya cewa za'a kasance\nhar tsakanin dabbobi. Dabbobin da ke yawan kashe wasu dabbobi ba za su kashe su ba, kuma\nduk za su kasance cikin aminci tare."
},
{
"title": "ɗan zaki tare da kiwataccen ɗan maraƙi, za su zauna tare ",
"body": "Kalmomin suna magana ne game da waɗannan dabbobin gaba ɗaya, ba ga takamaiman rago\nko akuya ba. Duk waɗannan dabbobi ne masu cin ciyawa da ciyawa. Sauran dabbobi wasu\nlokuta sukan kawo hari su cinye su. AT: \"raguna ... youngan akuya ... calan\nmaruƙa ... masu kiba ... Shanu ... shanu\" (Duba: figs_genericnoun)"
},
{
"title": "Kyarkeci ... rago ... damisa ... ɗan'akuya ... ɗan maraki ... ɗan zaki ",
"body": "Waɗannan jimlolin suna nufin waɗannan dabbobin gaba ɗaya, ba ga takamaiman kerkeci ko\ndamisa ba. Waɗannan duk dabbobi ne masu ƙarfi da ke kai hari da cin waɗansu dabbobi.\nAT: \"Kyarkeci ... damisa ... zakuna '' (Duba: figs_genericnoun)"
},
{
"title": "ɗan yaro kuwa zai bishe su",
"body": "Yaro zai kula da su kuma ya kai su wurare masu kyau don shan ruwa da cin ciyawa ko ciyawa."
}
]